Back

ⓘ Orodha ya shule nchini Tanzania




                                     

ⓘ Orodha ya shule nchini Tanzania

  • Airwing Secondary, Dar es Salaam
  • Ailanga Lutheran Junior Seminary, Arusha
  • Arusha Secondary, Arusha
  • Alfagems Secondary School, Morogoro
  • Azimio Primary School, Mbeya
  • Ali Hassan Mwinyi Elite Schools, Dar es Salaam
  • Agape Lutheran Junior Seminary
  • Aga Khan Secondary School, Dar es Salaam
  • Arusha Integrated School, Arusha
  • Agape Lutheran Junior Seminary, Mwika - Marangu
  • Ashira Girls, Marangu
  • Al-Farouq Islamic Seminary, Dar es Salaam
  • Al-Haramain Islamic High School, Dar es Salaam
  • Agape Lutheran Junior Seminary, Marangu
  • Arusha Modern School, Arusha
  • Ashira Secondary School, Kilimanjaro
  • Arusha Day Secondary School, Arusha
  • Al Muntazir School Network, Dar es Salaam
  • ABETI Secondary School, Singida
  • Agakhan Nursery School, Arusha
  • Aga Khan Mzizima Secondary School, Dar es Salaam
  • Aga Khan Mzizima Secondary School, Kinondoni
  • Al Haramain Isl. Seminary, Dar es Salaam
  • Academic International Secondary School, Dar es Salaam
  • Academic International Primary School, Dar es Salaam
  • Arusha Meru Secondary School, Arusha
  • Amani Primary School, Dodoma
  • Aga Khan Primary School, Dar es Salaam
  • Arusha International School, Arusha
  • Arusha School, Arusha
  • ABETI Primary School, Singida
  • Azania Secondary School, Dar es Salaam
                                     

1. B

  • Bukoba Sec, Bukoba
  • Bwiru Boys Technical Secondary School, Mwanza
  • Bunge Primary School, Dar es Salaam
  • Buguruni School for the Deaf, Dar es Salaam
  • Bilele Primary School, Bukoba
  • Bwiru Girls Secondary School, Mwanza
  • Boma Primary School, Korogwe
  • Bagamoyo Secondary School, Bagamoyo
  • Boza Secondary School, Pangani
  • Bungo Primamary School, Morogoro
  • Bishop Moshi Secondary, Moshi
  • Benjamin William Mkapa High School, Dar es Salaam
  • Bombo Primary School, Tanga
  • Bulima Secondary School, Mwanza
  • Braeburn Schools, Arusha
  • Buluba, Shinyanga
  • Buzuluga Primary School, Mwanza
  • Binza Primary School, Maswa
  • Bihawana Seminary, Dodoma
  • Baraa Secondary School, Arusha
  • Benjamin Mkapa City, Dar es Salaam
  • Bondeni Secondary School, Arusha
  • Bweri Secondary school, Mara
  • Bunge Primary School, Ilala
  • Bihawana Secondary School, Dodoma
  • Bweranyange Girls Secondary School Karagwe
                                     

2. C

  • Changombe Primary School, Dar es Salaam
  • Cheyo"A"Primary School, Tabora
  • Changa Primary School, Tanga
  • City Secondary School, Dodoma
  • Chidya Boys Secondary School, Masasi
  • Chopra Secondary School,The, Mwanza
  • Canon Andrea Mwaka School, Dodoma
  • ChangOmbe Primary School, Temeke
  • ChangOmbe Secondary School, Temeke
  • Central Secondary School, Dodoma
                                     

3. D

  • Dakawa, Dakawa, Morogoro
  • Darajani Primary School, Tanga
  • Dodoma Mlimani Primary School, Dodoma
  • Dar es Salaam Maritime Institute, Dar es Salaam
  • Dutwa Secondary School-Bariadi, Shinyanga
  • Dar es Salaam Independent School, Dar es Salaam
  • Dakawa High School, Mvomero
  • Dodoma Secondary School, Dodoma
  • D.A.Girls School, Dar es Salaam
                                     

4. F

  • Feza Primary School, Dar es Salaam
  • Feza Boys High School, Dar es Salaam
  • Feza Girls High School, Dar es Salaam
  • Faculty Of Electrical And Computer Systems Engineering, Dar es Salaam
  • Forodhani Secondary was St. Josephs Secondary, Dar es Salaam
  • Feza International School, Dar es Salaam
  • Forest Hill Secondary School, Morogoro
  • Feza Girls Secondary School, Dar es Salaam
  • Foundation International School Nursery & Primary, Dar es Salaam
  • Feza Boys Secondary School, Dar es Salaam
  • Forodhani Hotel & Tourism, Dar es Salaam
  • Fidel Castro Secondary School, Chake-Chake
  • Feza Primary School, Zanzibar
  • Forodhani Primary School, Dar es Salaam
                                     

5. G

  • Goba Secondary School, Dar es Salaam
  • Green Acres High School, Dar es Salaam
  • Green Accress, Kinondoni
  • Galanos Secondary School, Tanga
  • Gilman Rutihinda, Dar es Salaam
  • Gangilonga Primary School, Iringa
                                     

6. H

  • Hebron Secondary School, Sakila, Arusha
  • H The Aga Khan Primary School, Mbeya
  • Highland, Iringa
  • Hebron High School, Sakila, Arusha
  • Hedaru Secondary School, Hedaru
  • Haven of Peace Academy, Dar es Salaam
  • Hananasif Primary School, Dar es Salaam
  • Haile Selassie, Zanzibar
                                     

7. I

  • International School of Tanganyika, Dar es Salaam
  • Iyunga Secondary School, Mbeya
  • International School Moshi, Arusha Campus
  • International School of Zanzibar
  • Issenye Secondary School, Mara
  • Ihanda Secondary School, Mbozi
  • Irambo, Mbeya
  • Indian School Dar es Salaam Dar es Salaam
  • Ilboru, Arusha
  • Ihungo Secondary, Bukoba
  • Iringa Girls, Iringa
  • Ikizu High School, Musoma
  • Ifakara Secondary School, Ifakara
  • International School Moshi, Moshi
  • Institute For Information Technology, Dar es Salaam
  • Ilboru, Arumeru
  • Ilboru Secondary School, Arusha
  • Irkisongo High School, Monduli, Arusha
  • Iwawa Secondary School, Njombe
  • Indian Expatriate Study Group, Dar es Salaam
  • Isanga Primary School, Mbeya
  • Imboru Secondary, Mbulu
  • Ifunda Technical Sec. School, Iringa
  • Ifunda Tech, Iringa Vijijini
  • Iyunga Secondary Technical School, Mbeya
  • Ikizu Secondary School, Musoma
  • Isamilo International School Mwanza, Mwanza
  • Isamilo Primary School, Mwanza


                                     

8. J

  • Jitegemeen Jkt Secondary And High School, Temeke
  • Jkt High School, Dar es Salaam
  • Jamhuri Primary School, Moshi
  • Jangwan Girls, Dar es Salaam
  • Jamhuri High Secondary School, Dodoma
  • Jangwani High School, Dar es Salaam
  • Jaffery High School, Arusha
  • Jitegemee, Dar es Salaam
  • Jangwani Secondary School, Dar es Salaam
  • Jangwani Girls Secondary School, Ilala
  • Jitegemee Secondary School, Dar es Salaam
  • Jitegemee Jkt Secondary And High School, Temeke
  • Jitegemee Secondary School, Kinondoni
                                     

9. K

  • Kiraeni, Mkuu - Rombo
  • Karume Primary School, Kinondoni
  • Katubuka Primary School, Kigoma
  • Kibohehe Secondary School, Moshi, Kilimanjaro
  • Kitowo Primary School, Marangu
  • Klawori Primary School, Rombo
  • Kimanyatu Primary School, Rombo, Moshi
  • Kigoma Secondary School, Kigoma
  • Kijenge Primary School, Arusha
  • Kiwalani Primary School, Dar es Salaam
  • Kishumundu Secondary School, Kishumundu
  • Kahororo Secondary School, Bukoba
  • Kilaremo Primary School, Marangu
  • Kibo Secondary School, Moshi, Kilimanjaro
  • Kisimiri High School, Arusha
  • Kisutu Girls Secondary School, Ilala
  • Kigonsera, Songea
  • Kalenga Secondary School, Kalenga, Iringa
  • Kilimanjaro Primary School, Moshi
  • Kaloleni Primary School, Arusha
  • Kinana Secondary School, Arusha
  • Kilakala Primary School, Dar es Salaam
  • Kinondoni Secondary School, Kinondoni
  • Kilakala, Morogoro
  • Kinondoni Muslim Secondary School, Dar Salaam
  • Kwangaleku Secondary School, Rombo
  • Kolila Secondary School, Moshi
  • Kazima Secondary School, Tabora
  • Kawe Primary School, Dar es Salaam
  • KATEMPRIS-Katabaro English Medium Primary School, Karagwe
  • Kibosho Girls Secondary School, Moshi, Kilimanjaro
  • Kiraeni Secondary School, Kilimanjaro
  • Kikelelwa Primary School, Rombo
  • kac Secondary School, Kisongo, Arusha
  • Kibamba Primary School, Dar es Salaam
  • Kwiro Secondary School, Mahenge
  • Kahama Secondary School, Kahama
  • Kibasila Secondary School, Dar es Salaam
  • Kilimanjaro Academy, Moshi
  • Korogwe Girls High School, Lushoto
  • Kisutu Girls Secondary School, Dar es Salaam
  • Kitangiri Primary School, Mwanza
  • Kwauso Secondary School, Bukoba
  • Kibiti secondary school, Kibiti
  • Kyalla Secondary School - Marangu
  • Komella Primary School, Marangu, Moshi
  • Kisimiri Primary School, Arusha
  • Kisimiri Secondary School, Arusha
  • Kibo Primary School, Moshi, Kilimanjaro
  • Kilema Primary School, Kilema
  • Kitwiru Secondary School, Iringa
  • Karatu Secondary School, Karatu
  • Kondoa Girls Secondary School, Dodoma
  • K/Ndege Primary School, Dodoma
  • Kidugala Lutheran Seminary, Njombe
  • Karagwe Secondary School Karagwe
  • Kifungilo Primary School, Tanga
  • Kifungilo Girls Secondary School, Lushoto
  • Kisongo Academic College, Arusha
  • Kaengesa Seminary, Sumbawanga
  • Kwanza International School, Dar es Salaam
  • Kajificheni Primary School, Zanzibar
  • Kennedy House International School, Usa River
  • Kibosho Girls Secondary School, Kibosho
  • Kibo Primary School, Kilimanjaro
  • Korogwe GirlS Secondary School, Tanga
  • Kimandolu Primary School, Arusha
  • Kinondoni Primary School, Dar es Salaam
  • Kisutu Primary School, Dar es Salaam
  • Kimandolu Secondary School, Arusha
  • Korogwe Girls Secondary School, Korogwe
  • Kibaha Secondary School, Kibaha
  • Kasirwa Primary School, Rombo, Kilimanjaro
  • Kichangani Primary School, Iringa
  • Kigurunyembe Secondary School, Morogoro
  • Kisarawe Lutheran Junior Seminary, Kisarawe
  • Kipawa Primary School, Dar es Salaam
  • Kurasini Primary School, Dar es Salaam
  • Kiseke Secondary & High School, Mwanza
  • Kilakala Girls Sec School, Morogoro
  • Kibaha Sec School, Kibaha
  • Kilimanjaro Boys Secondary School, Mkuu - Rombo
  • Kantalamba High School, Sumbawanga
  • Kidugala Lutheran Seminary Secondary School, Njombe
  • Karimjee Secondary School, Tanga
  • Kigurunyembe Primary School, Morogoro
  • Kibasila Primary School, Temeke
  • Kiborloni Secondary School, Moshi, Kilimanjaro
  • Kilosa Agricultural Secondary School, Morogoro


                                     

10. L

  • Lutheran Junior Seminary, Morogoro
  • Lombeta Secondary School, Moshi
  • Lutengano Secondary School, Tukuyu
  • Lugalo Secondary School, Iringa
  • Langasani Primary School, Moshi
  • Lindi Secondary School, Lindi
  • Lugalo Primary School, Dar es Salaam
  • Likonde Seminary, Peramiho
  • Lake Primary School, Mwanza
  • Lumumba Secondary School, Zanzibar
  • Loleza Girls Sec, Mbeya
  • Lyalamo Primary School, Iringa
  • Losirway Secondary School, Arusha
  • Loyola High School Ilala, Ilala
  • Laureate International Primary School, Dar es Salaam
  • Lyamungo Secondary School, Hai
  • Lumumba High School, Zanzibar
  • Loleza Girls Secondary School, Mbeya
  • Lady of mercy School, Arusha
  • Lowerere Primary School, Rombo
  • Lake Secondary School, Mwanza
  • Loyola School, Dar es Salaam
  • Lomwe Secondary School, Usangi
  • Lwandai, Lushoto
  • Lomwe Sec.School, Mwanga


                                     

11. M

  • Muslim School Kinondoni, Dar es Salaam
  • Maua Seminary, Kilema
  • Mzimuni, Dar es Salaam
  • Mbezi Beach High School, Dar es Salaam
  • Mawenzi Primary School, Moshi
  • Mwere Primary School, Morogoro
  • Mgulani Primary School, Dar es Salaam
  • Moringe Sokoine, Monduli
  • Msimbazi Boys Primary School, Dar es Salaam
  • Mbeya School, Mbeya
  • Moshi Technical School, Moshi
  • Makoko Seminary, Musoma
  • Motamburu Primary School, Rombo, Moshi
  • Mukendo Primary School, Musoma
  • Msasani Primary School, Dar es Salaam
  • Mungere Secondary School, Mto wa Mbu
  • Mzumbe Secondary School, Morogoro
  • Mtejeta Primary School, Mpwapwa
  • Mfaranyaki Primary School, Songea
  • Mbeya Secondary School, Mbeya
  • Mlangarini Secondary School, Arusha
  • Mihayo Primary School, Tabora
  • Makumira Sec School, USA River
  • Mwanga Secondary School, Mwanga
  • Mwenge Primary School, Shinyanga
  • Mwakaleli Secondary School, Tukuyu
  • Magereza Primary School, Tukuyu
  • Mlimani Primary School, Kinondoni
  • Mzizima, Dar es Salaam
  • Mashujaa Primary School, Dar es Salaam
  • Mbuyuni, Morogoro
  • Mazengo Secondary School, Dodoma
  • Majengo Secondary School, Moshi, Kilimanjaro
  • Muhimbili Primary school, Ilala
  • Majimaji Pr School, Songea
  • Morogoro International School, Morogoro
  • Mzumbe High School, Morogoro
  • Mpechi Primary School, Njombe
  • Msitu wa tembo Secondary School, Moshi
  • Mwananyamala, Dar es Salaam
  • Minaki Secondary School, Kisarawe
  • Mwenge Open Academy, Dar es Salaam
  • Machame Girls, Machame
  • Mlimwa Primary School, Dodoma
  • Malangali High School, Mufindi
  • Marian Girls, Bagamoyo
  • Mwereni Primary School, Moshi
  • Mlandege Primary School, Iringa
  • Mawenzi High School, Kilimanjaro
  • Msimbazi Mseto, Ilala
  • Morogoro Secondary School, Morogoro
  • Msolwa Secondary School, Msolwa
  • Moshi Technical Secondary School, Kilimanjaro
  • Mwadui English Medium school, Mwadui
  • Muungano Primary School, Moshi
  • Mbeya Boarding School, Mbeya
  • Mwanza Sec School, Mwanza
  • Msalato Secondary School, Dodoma
  • Mkuu Secondary School, Mkuu - Rombo
  • Moshi Secondary School, Moshi
  • Mwenge Secondary School, Singida
  • Msangani, Kibaha
  • Maswa Girls School, Maswa
  • Mara School, Mara
  • Mwenge Practical School, Tabora
  • Mkwakwani Primary School, Tanga
  • Mkoani Primary School, Tabora
  • Meru Primary School, Arusha
  • Makongo Tpdf, Dar es Salaam
  • Mazengo Primary School, Dodoma
  • Mafinga Seminary, Iringa
  • Mtwara Technical School, Mtwara
  • Musoma Alliance Secondary School, Musoma
  • Mnazi Mmoja Primary School, Dar es Salaam
  • Mtendeni, Dar es Salaam
  • Malangali Secondary School, Iringa
  • Mawenzi Secondary School, Moshi
  • Mbalizi Secondary School, Mbeya
  • Montfort Agricultural Secondary School, Rujewa
  • Modern Nursery School Tanganyika Meat, Dar es Salaam
  • Mokombero Primary School, Rombo
  • Mara Secondary School, Musoma
  • Mbaashi Primary School, Selela, Arusha
  • Mkwawa High School, Iringa
  • Makongo Secondary School, Dar es Salaam
  • Mwenge High School., Singida
  • Msimbazi Mseto/Primaryschool, Dar es Salaam
  • Minaki, Kisarawe
  • Milambo Secondary School, Tabora
  • Mwembetogwa Secondary School, Iringa
  • Mkwakwani, Tanga
  • Manow Lutheran Junior Seminary, Mbeya
  • Majengo High School, Moshi, Kilimanjaro
  • Mikocheni Primary School, Dar es Salaam
  • Mugabe Secondary School, Dar es Salaam
  • Mchikichini Primary School, Morogoro
  • Mashujaa Primary School, Kinondoni
  • Maua Seminary, Moshi
  • Msaranga Secondary School, Moshi
  • Mpwapwa High School, Mpwapwa
  • Makongo High School, Kinondoni
  • Makumira Secondary School, Arusha
  • Moshi High School, Kilimanjaro
  • Msolwa"St Gaspare" Sec School, Morogoro
  • Mlimani Primary School, Morogoro
  • Makole Primary School, Dodoma
  • Mwanza International School, Mwanza
  • Magamba Secondary School, Lushoto
  • Maringeni, Moshi
  • Mapambano Primary School, Dar es Salaam
  • Mzumbe high school, Mzumbe
  • Mazengo High School, Dodoma
  • Marangu Secondary School, Kilimanjaro
  • My World Preschool, Dar es Salaam
  • Masama Girls Secondary School, Hai
  • Malangali High School, Malangali, Iringa
  • Mabibo Primary School, Dar es Salaam
  • Mlimani Primary School, Dar es Salaam
  • Moshono Secondary School, Arusha
  • Mwakaleli Secondary School, Mwkaleli
  • Moringe Sokoine Secondary School, Arusha
  • Morogoro Lutheran Junior Seminary, Morogoro
  • Mbuyuni Primary School, Dar es Salaam
  • Mwenge Primary School, Dar es Salaam
  • Machame Girls High School, Machame
  • Mazengo Technical School, Dodoma
  • Muungano Primary School, Mbeya
  • Meta Sec School, Mbeya
  • Mafinga Seminary, Mafinga
  • Mlandizi, Kibaha
  • Muhimbili Primary School, Dar es Salaam
  • Madenge Primary School, Dar es Salaam
  • Makumira, Arumeru
  • Majengo, Mbeya
  • Makomu Primary School, Marangu
  • Mugabe Primary School, Dar es Salaam
  • Mwenge High School, Singida
  • Mwadui A Primary School, Shinyanga
  • Majengo, Moshi, Kilimanjaro
                                     

12. N

  • Nguzo English Medium Primary School, Morogoro
  • Nyegezi Seminary, Mwanza
  • Ngarenaro, Arusha
  • Nronga Primary School, Moshi
  • Ndanda Secondary School, Mtwara
  • National Board For Materials Management, Dar es Salaam
  • National Board for Accountants and Auditors, Dar es Salaam
  • Ndinyika Primary School, Selela, Arusha
  • Nsumba Secondary School, Mwanza
  • Nanjara Primary & Secondary School, Rombo
  • Nganza Girls Secondary School, Mwanza
  • Namfua Secondary School Kilimanjaro
  • Naura Primary School, Arusha
  • Noonkodin Secondary School, Monduli
  • Ndanda Secondary School, Masasi
  • Nyanza Primary School, Mwanza
  • Nguzo Road, Morogoro
  • Nyamagana Primary School, Mwanza
  • Njombe Secondary School Njoss, Njombe
  • Nyakahoja Primary School, Mwanza
  • Ndembela Secondary, Mbeya
  • Nayeme Primary School, Rombo
  • Ndanda Secondary School, Ndanda
  • Namupa Seminary, Lindi
  • Nganza Secondary School, Mwanza
  • Nduweni Primary School, Rombo
  • Namfua Secondary School, Rombo
                                     

13. O

  • Oysterbay Primary School, Kinondoni
  • Olaleni secondary school, Moshi, Kilimanjaro
  • Oltinga Secondary School, Selela, Arusha
  • Olympio Primary School, Dar es Salaam
  • Olympio Primary School, Ilala
  • Ole Njoolay secondary School, Mwanza
  • Omumwani, Bukoba
  • Oysterbay Primary School, Dar es Salaam
  • Old Moshi Secondary School, Moshi
                                     

14. P

  • Pugu High School, Ilala
  • Pugu High School, Dar es Salaam
  • Peramiho Girls, Ruvuma
  • Pugu Secondary School, Dar es Salaam
  • Pamba Secondary School, Mwanza
  • Popatlal International English Medium Primary School, Tanga
  • Pandahill Secondary School, Mbeya
  • Popatlal Secondary School, Tanga
  • Popatlal, Tanga
                                     

15. R

  • Rima Primary School, Kilimanjaro
  • Rhema Education Foundation, Dodoma
  • Rugambwa, Bukoba
  • Ruvu Secondary School, Kibaha
  • Ruaha Secondary School, Iringa
  • Rungwe Secondary School, Rungwe
  • Rutabo A Primary School, formerly Girls, Muleba
  • Rutabo B Primary School, formerly Boys, Muleba
  • Rumuli Primary School, Bukoba
                                     

16. S

  • St. Francis Girls Secondary School, Mbeya
  • , Arusha
  • Shule Ya Vidudu Changombe Ttc, Dar es Salaam
  • Sapiwi Secondary School, Bariadi
  • Sangu Secondary, Mbeya
  • Sluys Anderson Primary School, Sakila, Arusha
  • Shinyanga Commercial Institute, Shinyanga
  • St. Peters Junior Seminary, Morogoro
  • St. ConstantineS School, Arusha
  • St. Michaels School Soni, Soni
  • Shighatini Secondary School, Mwanga
  • Selela Primary School, Selela, Arusha
  • Shabaan Robert, Dar es Salaam
  • St. Francis Kasita Seminary, Mahenge
  • St. James Seminary, Moshi, Kilimanjaro
  • St. Constantine international school, Arusha
  • St. Anthony,S Secondary School, Temeke
  • Sanawari Primary School, Arusha
  • St. Dorcas Leadership Seminary, Kilimanjaro
  • St. Anthonys Sec School, Dar es Salaam
  • Saint Mary Goreti Secondary School, Moshi
  • St. John Boscos Seminary Rutabo, Rutabo, Muleba
  • St. Marys Seminary Rubya, Rubya, Muleba
  • Shinyanga Secondary School Shy Bush, Shinyanga
  • Sisimba, Mbeya
  • St. Marys Mazinde Juu, Lushoto
  • Songea Girls Secondary School, Songea
  • Sekei Secondary School, Arusha
  • St. Marys Junior Seminary Visiga, Kibaha
  • Sengerema Secondary School, Mwanza
  • Sinza Mihogon Primary School, Dar es Salaam
  • St. Marys International School, Dar es Salaam
  • Sengerema Secondary School, Sengerema
  • Songea Boys Secondary School, Songea
  • Siha, Moshi, Kilimanjaro
  • St. Marys High School Mbezi Beach, Dar es Salaam
  • Shaban Robert, Ilala
  • School of St Jude, Arusha
  • Same Secondary School, Same
  • Shighatini, Shighatini
  • St. Anthonys Sec School, Temeke
  • Star Academy Secondary School, Arusha
  • St. Josephs Soni Seminary, Soni
  • Sengerema High School, Mwanza
  • Shaaban Robert Secondary School, Dar es Salaam
  • Suji Secondary School, Same
                                     

17. T

  • Tumaini Secondary School, Singida
  • Tabora Girls Secondary School, Tabora
  • Tabora Boys, Tabora
  • Tambaza Secondary School, Ilala
  • Thaqaafa, Temeke
  • Tosamaganga High School, Iringa
  • Tusiime Secondary School, Dar es Salaam
  • Tabata Primary School, Dar es Salaam
  • Tumbi Primary School, Kibaha
  • Taqwa Secondary School, Mwanza
  • Traime High School, Tarime
  • Temeke Primary School, Dar es Salaam
  • Tambaza Secondary & High School, Dar es Salaam
  • Tanzania Adventist Primary School, Arusha
  • Themi Primary School, Arusha
  • Tumekuja Secondary School, Zanzibar
  • Town Primary School, Shinyanga
  • The Hothouse Academy, Msasani Dar es Salaam
  • Tosamaganga, Iringa Rural
  • Tarakea High School, Tarakea-Rombo
  • Tambaza, Kinondoni
  • Tanga Technical School, Tanga
  • Tegeta High School, Kinondoni
                                     

18. U

  • Ununio Islamic, Kinondoni
  • Ushindi Primary School, Kinondoni
  • Uyui Secondary School, Tabora
  • Umbwe High School, Kibosho
  • Uru Seminary, Moshi
  • Usagara Sec, Tanga
  • Ubungo National Housing Primary School, Dar es Salaam
  • Usa Seminary, Arusha
  • Usagara, Tanga
  • Ushindi Primary School, Dar es Salaam
  • Umoja Primary &Nursery School, Mbeya
  • Ubungo, Dar es Salaam
  • Utemini, Singida
  • Ukonga Primary School, Dar es Salaam
  • Ungwasi Secondary School, Rombo
  • Uomboni Secondary, Marangu
  • Usa River Academy, UsaRiver, Arusha
  • Uhuru Secondary School, Shinyanga
  • Useri Secondary School, Rombo, Moshi
  • Urauri Primary School, Rombo, Moshi
  • Ukonga Primary School, Ilala
  • Ubungo N.H Primary School, Kinondoni
  • Umbwe Secondary School, Moshi, Kilimanjaro
  • Umbwe Secondary School, Kibosho
  • Uchama Secondary School, Nzega
  • Ubetu Primary School, Rombo, Moshi
  • Ulayasi Secondary School, Ludewa
  • Uhuru Primary School, Arusha
  • Upanga Primary School, Dar es Salaam
                                     

19. W

  • Weruweru Girls Sec. School, Kilimanjaro
  • Wino secondary school, Madaba, Songea
  • Wigehe Secondary School, Kahama
  • Weruweru, Moshi, Kilimanjaro
  • Wesley Primary, English medium School, Morogoro
  • Wilolesi Primary School, Iringa
  • Weruweru High School, Hai
  • Wama Primary School, Rombo, Moshi
  • Weruweru Secondary School, Kilimanjaro
                                     

20. Z

  • Zanaki Secondary School, Dar es Salaam
  • Zanaki Primary School, Dar es Salaam
  • Zanaki Girls Secondary School, Ilala
  • Zanaki Girls Secondary School, Dar es Salaam
                                     
  • ya msingi. Orodha ya shule nchini Tanzania Orodha ya Vyuo Vikuu vya Tanzania Education in Basic Education Statistics in Tanzania 2006 - 2010, Tanzania
  • Shule ya Wavulana Tabora maarufu kama Tabora boys au Tabora school ni mojawapo ya shule kongwe nchini Tanzania Shule hii ilianzishwa mnamo mwaka 1922
  • Jude ni shule inayofadhiliwa na ya hisani iliyopo kaskazini mwa jiji la Arusha, Tanzania Shule hiyo, ambayo ina kampasi tatu, hutoa bure elimu ya msingi
  • Ukristo nchini Tanzania ni mojawapo kati ya dini kubwa zaidi, zikifuatwa na wakazi wasiopungua milioni 20. Ukristo nchini Tanzania ulianzishwa na wamisionari
  • Kwa kila namna chuo kinaanza kufundisha watu baada ya kumaliza ngazi fulani ya shule Kiasili maana ya neno chuo ilikuwa sawa na kitabu Kwa maana hiyo
  • Kwa matumizi mengine ya jina hili tazama Sabasaba maana Saba Saba ni sikukuu katika nchi ya Tanzania inayoadhimishwa tarehe saba, mwezi wa saba 7 Julai
  • katika shule ya msingi Mtejeta, wilaya ya Mpwapwa, katika mkoa wa Dodoma, Tanzania Kisha akaenda kujiunga na shule ya Sekondari ya Lake ya mjini Mwanza
  • miaka minane shule ya msingi, miaka minne shule ya upili, miaka minne elimu ya chuo kikuu Jedwali lililo katika Elimu ya Sasa Nchini Kenya linaonyesha
  • Kusini - Mashariki mwa Tanzania Mkoa wa Lindi ni kati ya mikoa 31 iliyopo nchini Tanzania yenye postikodi namba 65000 Umepakana na mikoa ya Pwani, Mtwara, Ruvuma
  • Pwani wa Tanzania bara lakini wazazi wake walihamia Unguja alipokuwa mdogo. Kuanzia mwaka 1933 alipokea elimu ya msingi na sekondari kwenye shule za Mangapwani
  • nchi jirani ya Jamhuri ya Kongo. Nchi imepakana na Jamhuri ya Kongo, Jamhuri ya Afrika ya Kati, Sudan Kusini, Uganda, Rwanda, Burundi, Tanzania Zambia na