Back

ⓘ Awa Ehuora




                                     

ⓘ Awa Ehuora

Awa Ehoura Tabitha ni mtangazaji wa Ivory Coast na alikuwa Mshauri Maalum anayesimamia Mawasiliano kwa Rais Laurent Gbagbo. Ehoura alijulikana kwa kuwasilisha 1 & nbsp; pm. na 8 & nbsp; habari za runinga kwenye media inayomilikiwa na serikali ya Première. Alifutwa kazi kutoka kwa wadhifa wake na serikali ya Rais Alassane Ouattara | Allassane Ouattara mnamo Juni 2011 miezi miwili tu baada ya Gbagbo kuondoka mamlakani.

                                     

1. Kazi

Ehoura alianza kazi yake ya utangazaji kwenye TV2 mwanzoni mwa miaka ya 1990 chini ya ushauri wa Serge Pacôme Aoulou SPA. Aliongezeka hadi kuwa Mkurugenzi wa La Première na aliteuliwa Mawasiliano ya Mshauri Maalum kwa Rais Laurent Gbagbo.Alikuwa mwenyeji wa programu "Raison dEtat" wakati wa 2010-2011 mgogoro wa Ivorian | Mgogoro wa Ivorian baada ya uchaguzi kati ya 2010 na 2011. Alifutwa kazi kutoka kwa nafasi yake na vyombo vya habari vya serikali miezi miwili tu baada ya Gbagbo kuondolewa madarakani na akaunti yake ya benki iligandishwa pamoja na wafuasi wote wanaojulikana wa serikali ya Rais Gbagbo. Ehoura kisha akapata mikataba na runinga za runinga za TV2, akiwasilisha programu ya gazeti na Michezo.